Mã sản phẩm: SK172PL.RBB Thương hiệu: Đức Bảo hành: 12 Tháng
| Mã sản phẩm | SK172PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da cao cấp chính hãng |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | |
| Kích thước vỏ | 32mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |
Sản phẩm cùng loại
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK200PM |
| Kiểu dáng | Nam |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da chính hãng |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Độ dày | 7mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |
| Mã sản phẩm | SK200PM |
| Kiểu dáng | Nam |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da chính hãng |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Độ dày | 7mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |