| Mã sản phẩm | 1137SA |
| Kiểu dáng | Cặp đôi |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày & thứ |
| Kích thước vỏ | Nam 40mm & Nữ 30mm |
| Thương Hiệu | SUNRISE |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |
| Mã sản phẩm | 1137SA |
| Kiểu dáng | Cặp đôi |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày & thứ |
| Kích thước vỏ | Nam 40mm & Nữ 30mm |
| Thương Hiệu | SUNRISE |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |
| Mã sản phẩm | 1137SA |
| Kiểu dáng | Cặp đôi |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày & thứ |
| Kích thước vỏ | Nam 40mm & Nữ 30mm |
| Thương Hiệu | SUNRISE |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |
| Mã sản phẩm | 1190SA |
| Kiểu dáng | Cặp đôi |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày |
| Kích thước vỏ | |
| Thương Hiệu | SUNRISE |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |
| Mã sản phẩm | 1190SA |
| Kiểu dáng | Cặp đôi |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày |
| Kích thước vỏ | |
| Thương Hiệu | SUNRISE |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |
| Mã sản phẩm | 1190SA |
| Kiểu dáng | Cặp đôi |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày |
| Kích thước vỏ | |
| Thương Hiệu | SUNRISE |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |