| Giới tính | Nữ |
| Loại máy | Pin |
| Mặt kính | sapphire |
| Đường kính | 28mm |
| Độ dày | 7mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước | 30M |
| Chức năng khác | Lịch ngày |
| Thương hiệu | Lotusman |
| Xuất xứ | Pháp |
| Bảo hành quốc tế | 02 năm |
| Giới tính | Nữ |
| Loại máy | Pin |
| Mặt kính | sapphire |
| Đường kính | 28mm |
| Độ dày | 7mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước | 30M |
| Chức năng khác | Lịch ngày |
| Thương hiệu | Lotusman |
| Xuất xứ | Pháp |
| Bảo hành quốc tế | 02 năm |
| Giới tính | Nữ |
| Loại máy | Pin |
| Mặt kính | sapphire |
| Đường kính | 29mm |
| Độ dày | 6mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước | 30M |
| Chức năng khác | |
| Thương hiệu | Lotusman |
| Xuất xứ | Pháp |
| Bảo hành quốc tế | 02 năm |
| Giới tính | Nữ |
| Loại máy | Pin |
| Mặt kính | sapphire |
| Đường kính | 29mm |
| Độ dày | 6mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước | 30M |
| Chức năng khác | |
| Thương hiệu | Lotusman |
| Xuất xứ | Pháp |
| Bảo hành quốc tế | 02 năm |
| Giới tính | Nữ |
| Loại máy | Pin |
| Mặt kính | sapphire |
| Đường kính | 29mm |
| Độ dày | 6mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước | 30M |
| Chức năng khác | |
| Thương hiệu | Lotusman |
| Xuất xứ | Pháp |
| Bảo hành quốc tế | 02 năm |
| Giới tính | Nữ |
| Loại máy | Pin |
| Mặt kính | sapphire |
| Đường kính | 29mm |
| Độ dày | 7mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước | 30M |
| Chức năng khác | Lịch ngày |
| Thương hiệu | Lotusman |
| Xuất xứ | Pháp |
| Bảo hành quốc tế | 02 năm |
| Giới tính | Nữ |
| Loại máy | Pin |
| Mặt kính | sapphire |
| Đường kính | 29mm |
| Độ dày | 7mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước | 30M |
| Chức năng khác | Lịch ngày |
| Thương hiệu | Lotusman |
| Xuất xứ | Pháp |
| Bảo hành quốc tế | 02 năm |