Mã sản phẩm: SK197BM.CCN Thương hiệu: starke Bảo hành: 2 năm
5,100,000 đ 5,900,000 đ
| Mã sản phẩm | SK197BM SK197AM |
| Thương hiệu | STARKE SK-197BM |
| Kiểu máy | Máy Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Thông tin thêm | Lộ máy mặt sau |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Kiểu dáng | Đồng Hồ Nam |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
Sản phẩm cùng loại
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK200PM |
| Kiểu dáng | Nam |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da chính hãng |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Độ dày | 7mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |
| Mã sản phẩm | SK200PM |
| Kiểu dáng | Nam |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da chính hãng |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Độ dày | 7mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |