Mã sản phẩm: SK166BM.SSU Thương hiệu: Đức Bảo hành: 12 Tháng
5,500,000 đ 6,500,000 đ
| Mã sản phẩm | SK166BM SK166AM |
| Thương hiệu | STARKE SK-166BM |
| Kiểu máy | Máy Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Kích thước vỏ | 42mm |
| Thông tin thêm | Lộ tim - Lộ máy mặt sau |
| Độ dày | 11 mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Kiểu dáng | Đồng Hồ Nam |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
Sản phẩm cùng loại
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK199PL |
| Kiểu dáng | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây cao su |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Kích thước vỏ | 33mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 2 năm |
| Mã sản phẩm | SK200PM |
| Kiểu dáng | Nam |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da chính hãng |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Độ dày | 7mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |
| Mã sản phẩm | SK200PM |
| Kiểu dáng | Nam |
| Kiểu máy | Quartz(pin) |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da chính hãng |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Thông tin thêm | Lịch ngày |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Độ dày | 7mm |
| Độ chịu nước | 3ATM |
| Bảo hành chính hãng | 1 năm |