Mã sản phẩm: RE-AV0127L00B Thương hiệu: Nhật Bản Bảo hành: 2 Năm
16,500,000 đ 28,000,000 đ
| Mã sản phẩm | RE-AV0127L00B |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Sapphire |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Thông tin thêm | Kim xăng báo cót |
| Độ chịu nước | 10ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
Sản phẩm cùng loại
| Mã sản phẩm | RE-AT0006L00B |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da chính hãng |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Kích thước vỏ | 39mm |
| Thông tin thêm | Kim xăng báo cót |
| Độ chịu nước | 10ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
| Mã sản phẩm | FAC00005W0 |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da chính hãng |
| Chất liệu kính | Kính khoáng |
| Kích thước vỏ | 40.5mm |
| Thông tin thêm | Lịch ngày |
| Độ chịu nước | 5ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
| Mã sản phẩm | RA-AR0101L10B |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính khoáng |
| Kích thước vỏ | 40mm |
| Thông tin thêm | Lịch ngày |
| Độ chịu nước | 5ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
| Mã sản phẩm | RE-AV0115B00B |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da chính hãng |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Thông tin thêm | Kim xăng báo cót |
| Độ chịu nước | 5ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
| Mã sản phẩm | RE-AU0002S00B |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da chính hãng |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Kích thước vỏ | 38mm |
| Thông tin thêm | Kim xăng báo cót |
| Độ chịu nước | 5ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
| Mã sản phẩm | RE-AV0113S00B |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Thông tin thêm | Kim xăng báo cót |
| Độ chịu nước | 5ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
| Mã sản phẩm | RE-AV0114E00B |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Thông tin thêm | Kim xăng báo cót |
| Độ chịu nước | 5ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
| Mã sản phẩm | RA-AS0102S10B |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da chính hãng |
| Chất liệu kính | Kính khoáng |
| Kích thước vỏ | 42mm |
| Thông tin thêm | Lịch sun and moon |
| Độ chịu nước | 5ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
| Mã sản phẩm | RA-AS0101S10B |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính khoáng |
| Kích thước vỏ | 42mm |
| Thông tin thêm | Lịch sun and moon |
| Độ chịu nước | 5ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
| Mã sản phẩm | RE-AU0405E00B |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Kích thước vỏ | 42mm |
| Thông tin thêm | Kim xăng báo cót,Lịch ngày |
| Độ chịu nước | 5ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
| Mã sản phẩm | RK-AV0114E |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Thông tin thêm | Kim xăng báo cót |
| Độ chịu nước | 5ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |
| Mã sản phẩm | RE-AV0B02Y00B |
| Kiểu máy | Automatic |
| Chất liệu vỏ | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu dây | Thép 316L công nghệ mạ PVD |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Kích thước vỏ | 41mm |
| Thông tin thêm | Kim xăng báo cót |
| Độ chịu nước | 5ATM |
| Bảo hành quốc tế | 2 năm |

Giao Dịch Tại Shop
Mê Linh - Hà Nội
Hotline: 0369.999.555 (Sửa Chữa Thay Thế Thẩm Định Đồng Hồ)